e-service





 

มทร.ศรีวิชัย

You are here

Home » เกี่ยวกับสาขา

ข้อมูลบุคลากร


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวชยนรรจ์  ขาวปลอด 
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Chayanun  Klawplod
 ตำแหน่ง   : หัวหน้าสาขาบริหารธุรกิจ
 TEL  : 8502
 EMAIL : chayanun.k@rmutsv.ac.th
 Profile  : ดูรายละเอียด


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวจิรัชญา บุญช่วย
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Jiratchaya Bunchuay
 ตำแหน่ง  : ประธานหลักสูตรบัญชีบัณฑิตสาขาวิชาการบัญชี

 TEL  : 8504
 EMAIL : jiratchaya.b@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นางสาวนุชนาถ ทับครุฑ
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Nutchanat Tupkrut
 ตำแหน่ง : ประธานหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการนวัตกรรมทางธุรกิจ แขนงการจัดการนวัตกรรมการค้า
 TEL  : 8504
 EMAIL  : nutchanat.t@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 

 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวจตุพร ฮกทา 
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Jutuporn Hokta
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL  : 8501
 EMAIL  : jutuporn.h@rmutsv.ac.th
 Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : ดร.ศิววงศ์ เพชรจุล
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Dr.Sivawong Petjun
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL   : 8504
 EMAIL  : sivawong.p@rmutsv.ac.th
 Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวกัลยาณี  ยุทธการ
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Kanlayanee Yutthakarn
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL   : 8501
 EMAIL : kanlayanee.y@rmutsv.ac.th
 Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : ผศ.ระริน เครือวรพันธุ์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Asst.prof Rarin Kruaworapan
 ตำแหน่ง : ผู้ช่วยศาตราจารย์
 TEL  :8504
 EMAIL  : rarin.k@rmutsv.ac.th
 Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นางสาวศุภพิชญา บุญเกื้อ
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Supitchaya Boonkua
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL   : 8504
 EMAIL : supitchaya.b@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นางกรรณิกา บัวทองเรือง
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mrs. Kannika Buatongrueng
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL    : 8504
 EMAIL : kannika.b@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


(ลาศึกษาต่อ)

ชื่อ-สกุล : นางสาวศิริวรรณ  ศิลารักษ์ 
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Siriwan Silarak
 ตำแหน่ง : อาจารย์
 TEL   : 8504
 EMAIL : siriwan.s@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายวิทยา ตู้ดำ
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Vittaya Toodum
 ตำแหน่ง  : อาจารย์
 TEL  : 8504
 EMAIL : vittaya.t@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวอรอนงค์ อำภา
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Ornanong Ampha
 ตำแหน่ง  : อาจารย์
 TEL  : 8504
 EMAIL : ornanong.a@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : ดร. ณพิชญา เฉิดโฉม
ชื่อภาษาอังกฤษ : Dr. Napitchya Cherdchom
 ตำแหน่ง  : อาจารย์
 TEL  : 8504
 EMAIL : napitchya.c@rmutsv.ac.th
 Profile : ดูรายละเอียด